Chiều nay, ngày 06/2/2022 tất cả CB_GV_CNV đã thực hiện Test nhanh sàng lọc để chuẩn bị cho công tác dạy học và dọn vệ sinh lớp học đảm bảo môi trường sạch đẹp _ an toàn cho HS trở lại vào chiều ngày mai (07/02/2022).
Lưu ý:
1/ Hàng ngày học sinh đi học vẫn thực hiện 5K (mỗi em mang theo một chai nước riêng để uống giữ vệ sinh chung, học sinh sẽ đc đo thân nhiệt, rửa tay sạch sẽ và đeo khẩu trang khi vào cổng trường).
2/Tất cả PHHS không được vào trường ,việc đưa đón HỌC SINH đối với KHỐI LỚP 1,2,3
TẠI CỔNG CHÍNH của trường.
KHỐI LỚP 4,5 ở
CỔNG PHỤ NHÀ ĂN.
Tuần đầu thực hiện ổn định và ôn tập lại học 01 buổi nên sách vở linh động sao cho gọn nhẹ theo TKB để mang về hàng ngày.
Thời gian học buổi chiều ( 12h30 đến 17h00)
Trân trọng thông báo!